
TANGAZO LA KUITWA KWENYE MAFUNZO YA AWALI YA UCHUNGUZI
By fullshangwe
May 19, 2024 | 6:36 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
6 minutes ago
WANAFUNZI 165,775 WAPANGIWA MIKOPO YA SHILINGI BILIONI 535.7
Mkurugenzi Mtendaji wa Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu (HESLB), Dkt. Bill Kiwia akizungumza na waandishi wa habari leo, Jumamosi, Oktoba 10, 2026,…
Mchanganyiko
25 minutes ago
VODACOM BUSINESS YABORESHA UHUSIANO NA WATEJA NA KUWAWEZESHA MAWAKALA
Mkuu wa idara ya mauzo kwa biashara ndogo na za kati Jasmine Makori (kushoto) akimkabidhi Mkurugenzi wa Teknolojia ya Habari na Mawasiliano Pius Maswaga…