
UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO
By fullshangwe
April 25, 2024 | 4:29 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 hour ago
WIZARA YA NISHATI, ATIDI ZAJADILI USHIRIKIANO UTAKAOCHOCHEA UWEKEZAJI KATIKA NISHATI JADIDIFU
Dodoma Wizara ya Nishati leo imekutana na wawakilishi wa Taasisi ya African Trade and Investment Development Insurance (ATIDI), inayojishughulisha na utoaji wa bima dhidi…
Mchanganyiko
3 hours ago
MADIWANI WAMTAKA MKANDARASI KIBAHA KUONGEZA KASI YA UJENZI
Na Mwamvua Mwinyi, Pwani Madiwani wa Kamati ya Mipango Miji ya Halmashauri ya Manispaa ya Kibaha wamemtaka mkandarasi anayetekeleza miradi ya maendeleo kupitia Programu…