Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akilihutubia Taifa kupitia Vyombo mbalimbali vya Habari kuhusu kifo cha Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Mzee Ali Hassan Mwinyi kilichotokea katika Hospitali ya Mzena Jijini Dar es salaam alikolazwa kwa matibabu ya Saratani ya Mapafu tarehe 29 Februari 2024.
RAIS MSTAAFU MZEE ALI HASSAN MWINYI AFARIKI DUNIA, RAIS SAMIA ATANGAZIA TAIFA
By fullshangwe
February 29, 2024 | 5:12 pm

Related Stories
View all
Siasa
3 days ago
RAIS SAMIA APOKEA HATI ZA UTAMBULISHO WA MABALOZI WA VENEZUELA, UGIRIKI NA MAREKANI
Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Mhe. Moravia Peralta Hernández Balozi Mteule…
Siasa
3 days ago
RAIS DKT. MWINYI: TANZANIA NA ARMENIA KUSHIRIKIANA KATIKA TEKNOLOJIA, ELIMU NA UTALII
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amependekeza Tanzania na Armenia kushirikiana kuanzisha kituo cha mafunzo ya…