KUKAMATWA KWA MBUNGE NGORONGORO
By fullshangwe
August 24, 2023 | 4:06 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
9 minutes ago
MHE. NDEJEMBI ARIDHISHWA NA MAENDELEO YA UJENZI WA KITUO CHA UMEME IGANJO, MBEYA
* Ujenzi wa kituo hicho umefikia asilimia 93 ya utekelezaji * Aeleza manufaa ya mradi katika kuchochea shughuli za uchimbaji madini, uwekezaji viwandani na…
Mchanganyiko
1 hour ago
WIZARA YA AFYA YATAKA TAKWIMU SAHIHI KUPAMBANA NA SARATANI
Mkurugenzi wa Kituo cha Utafiti wa Magonjwa ya Binadamu (KCRI), Profesa Blandina Mmbaga akizungumza na waandishi wa habari kwenye mkutano huo jijini Arusha .…