
UPIMAJI NA MATIBABU YA MAGONJWA YA MOYO WILAYANI BAGAMOYO
By fullshangwe
July 17, 2023 | 7:39 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
39 minutes ago
WAKAGUZI WA NDANI WATAKIWA KWENDA ZAIDI YA UHAKIKI
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Ikulu Zanzibar, Dkt. Saada Mkuya, akizungumza kwa niaba ya Waziri Mkuu, Mwigulu Nchemba, wakati akifungua Mkutano wa 19…
Mchanganyiko
43 minutes ago
TANESCO YAELEZA MIKAKATI YAKE YA KUKABILIANA NA ATHARI ZINAZOWEZA KUJITOKEZA WAKATI WA MVUA ZA EL NINO
*Yaelimisha wananchi kuchukua tahadhari katika matumizi salama ya umeme kipindi cha mvua Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limeeleza mikakati mbalimbali inayoendelea kutekelezwa kukabiliana na…