
TAARIFA KUTOKA CHAMA CHA MAPINDUZI CCM
By fullshangwe
September 9, 2022 | 9:45 pm

Related Stories
View all
Siasa
3 hours ago
RAIS SAMIA ANATAKA VIONGOZI WAWAJIBIKE KUWATUMIKIA WANANCHI – RABIA
KATIBU wa Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Mambo ya Siasa na Uhusiano wa Kimataifa (SUKI), Rabia Abdalla Hamid, amesema Mwenyekiti wa CCM na Rais…
Siasa
5 hours ago
TANZANIA NA RWANDA ZAZUNGUMZIA KUIMARISHA USHIRIKIANO
Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Mhe. Balozi Dkt. Mahmoud Thabit Kombo (Mb.), amefanya mazungumzo na Waziri wa Mambo ya…