
RAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI, SENGATI ATENGULIWA
By joseph
October 8, 2021 | 5:48 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
MAWAKILI WA SERIKALI WATAKIWA KUZINGATIA MISINGI YA KISHERIA KATIKA UANDAAJI WA HATI ZA MAJADILIANO
Mawakili wa Serikali wamefunzwa na wametakiwa kuzingatia taratibu na misingi ya kisheria ya kuandaa Hati za Makubaliano (Settlement Agreements) pale migogoro inayoihusu Serikali au…
Mchanganyiko
2 hours ago
NGOs ZATAKIWA KUBUNI VYANZO VYA NDANI VYA MAPATO KUJIENDESHA
MASHIRIKA yasiyo ya Kiserikali (NGOs) mkoani Mara yametakiwa kubuni vyanzo vya ndani vya mapato vitakavyoyawezesha kuwa na uendelevu katika utoaji wa huduma kwa jamii,…