HomeSiasaJAJI KAIJAGE ATOA NENO KUHUSU UCHAGUZI MDOGO WA JIMBO LA KONDE, USHETU NA KATA TATU By Alex Sonna October 8, 2021 | 8:02 am Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), Jaji Rufaa (Mst) Semistocles Kaijage.Related Stories View all Siasa 12 hours agoSPIKA ZUNGU ACHAGULIWA RAIS WA MKUTANO WA 153 WA IPU ARUSHA Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu akisalimiana na Spika wa Bunge la Wawakilishi la Uingereza (House of… Siasa 15 hours agoDKT. MWIGULU AFANYA MAZUNGUMZO NA MAKAMU MWENYEKITI WA BUNGE LA VIETNAMWaziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo, Oktoba 5, 2026, amefanya mazungumzo na Makamu Mwenyekiti wa Bunge la Vietnam, Mhe. Nguyen Hong Dien, katika Kituo…
Siasa 12 hours agoSPIKA ZUNGU ACHAGULIWA RAIS WA MKUTANO WA 153 WA IPU ARUSHA Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Mussa Azzan Zungu akisalimiana na Spika wa Bunge la Wawakilishi la Uingereza (House of…
Siasa 15 hours agoDKT. MWIGULU AFANYA MAZUNGUMZO NA MAKAMU MWENYEKITI WA BUNGE LA VIETNAMWaziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo, Oktoba 5, 2026, amefanya mazungumzo na Makamu Mwenyekiti wa Bunge la Vietnam, Mhe. Nguyen Hong Dien, katika Kituo…