Msimamizi wa Maduka ya Vodacom kanda ya Ziwa Maryglory Mtika(kushoto) akimkabidhi mfano wa hundi ya Shilingi milioni 10 Vincent Gratus ambaye ni mshindi wa promosheni ya Tusua Mapene kwa mwezi wa Nane, mkazi wa Kabuholo jijini Mwanza Vincent Haule, kwenye hafla iliyofanyika jijini humo jana.
VODACOM TANZANIA PLC YATOA ZAWADI KWA MSHINDI WA PROMOSHENI YA TUSUA MAPENE KWA MWEZI WA NANE
By joseph
September 27, 2021 | 12:47 pm
Related Stories
View all
Mchanganyiko
37 minutes ago
WAZIRI KIKWETE AFUNGA MASHINDANO YA SHIMIWI 2026, ASISITIZA NIDHAMU NA UWAJIBIKAJI
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete, amewasihi watumishi wa umma kuhamishia ari,…
Mchanganyiko
41 minutes ago
DC MAPUNDA AIPONGEZA TANESCO TEMEKE KWA KUIMARISHA HUDUMA
Mkuu wa Wilaya ya Temeke, Sixtus Mapunda, amelipongeza Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Temeke kwa juhudi za kuimarisha utoaji wa huduma ya…

