
TAARIFA KUHUSU WAHESHIMIWA WABUNGE KUKATWA KODI
By joseph
August 3, 2021 | 5:33 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 minutes ago
WAZIRI KIKWETE AFUNGA MASHINDANO YA SHIMIWI 2026, ASISITIZA NIDHAMU NA UWAJIBIKAJI
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete, amewasihi watumishi wa umma kuhamishia ari,…
Mchanganyiko
9 minutes ago
DC MAPUNDA AIPONGEZA TANESCO TEMEKE KWA KUIMARISHA HUDUMA
Mkuu wa Wilaya ya Temeke, Sixtus Mapunda, amelipongeza Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Temeke kwa juhudi za kuimarisha utoaji wa huduma ya…