
JESHI LA POLISI LAKANUSHA UJUMBE MITANDAONI
By joseph
March 17, 2021 | 11:16 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
57 minutes ago
WAZAZI WATAKIWA KUTOWAHARAKISHA WATOTO KUINGIA MAMBO YA UTU UZIMA
Meneja wa Shule hiyo , Mchg. Manase Meshorori akizungumza katika mahafali hayo jijini ArushaMwalimu Mkuu wa Shule hiyo ,Mary Mollel akizungumza katika.mahafali hayo Happy…
Mchanganyiko
1 hour ago
RWEZIMULA AZINDUA NYUMBA ZA MAKAZI CHUO CHA MAGEREZA KIWIRA
Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Dkt. Franklin Jasson Rwezimula, akizungumza na mafundi walioshiriki ujenzi wa nyumba mpya za…