NAHODHA wa Tanzania, Mbwana Ally Samatta jana ametunga bao la pili katika ushindi wa 3-1 wa Fenerbahce dhidi ya Ankaragucu kwenye mchezo wa nyumbani wa Ligi Kuu ya Uturuki.
SAMATTA APIGA LA PILI FENERBAHCE YAICHAPA 3-1 ANKARUGUCU LIGI YA UTURUKI
By Alex Sonna
January 19, 2021 | 6:28 am

Related Stories
View all
Michezo
2 days ago
SIMBA KUWASHA BIG SCREEN, BURUDANI NA UCHAMBUZI WA KARIAKOO DERBY
Ahmed Ally amesema kuwa Simba SC imejipanga kuandaa tukio la kutazama mchezo wa kimataifa kupitia skrini kubwa ya kisasa (Big Screen), akieleza kuwa klabu…
Michezo
2 days ago
MAKAMU WA RAIS ASHUHUDIA FAINALI YA KIKAPU, DAR CITY IKITWAA UBINGWA
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi, usiku wa Oktoba 18, 2026, ameshuhudia Timu ya Mpira wa Kikapu ya…
