
UKAGUZI WA HELIKOPTA WABAINISHA ENEO KUBWA LILILOATHIRIKA KWA MOTO LIMEDHIBITIWA
By joseph
October 16, 2020 | 12:32 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
39 minutes ago
WAKAZI ZAIDI YA 60 WAPATIWA HATI KATIKA ENEO LA KLYAMATUNDU, WILAYA YA SUMBAWANGA
▪️Wahimizwa kujiandaa kutumia Mfumo wa Kidijiti wa e-Ardhi. Wananchi zaidi ya 60 ambao wamekamilisha taaratibu za kumilikishwa ardhi ya viwanja vyao kupitia zoezi la…
Mchanganyiko
47 minutes ago
BALOZI SAIDI YAKUBU AIHIMIZA TBS KUWANIA NAFASI KIMATAIFA KATIKA SEKTA YA VIWANGO
Ujumbe wa Shirika la Viwango Tanzania (TBS), ukiongozwa na Mwenyekiti wa Bodi, Profesa Othman Chande, umemtembelea Balozi wa Tanzania nchini Ufaransa, Saidi Yakubu, katika…