WANAJUMUIYA YA MARIDHIANO USO KWA USO NA RAIS MAGUFULI, WATAKA KAMPENI ZA MATUSI ZIEPUKWE
By fullshangwe
August 8, 2020 | 3:59 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
IAA NA UNESCO ZAJADILI USHIRIKIANO WA KIMKAKATI
Uongozi wa Taasisi ya Uhasibu Arusha (IAA), ukiongozwa na Mwenyekiti wa Baraza la Wadhamini, Dkt. Mwamini Tulli, na Mkuu wa Chuo, Prof. Eliamani Sedoyeka,…
Mchanganyiko
10 hours ago
SHERIA MPYA KUFUNGUA WIGO WA HUDUMA ZA MAKTABA NCHINI
Na Sophi Kingimali HUDUMA za maktaba nchini zinatarajiwa kuimarika kufuatia maboresho ya Sheria ya Huduma za Maktaba Tanzania, Na. 102, iliyotolewa Oktoba 2, mwaka…