Riyad Mahrez akishangilia baada ya kuifungia Manchester City mabao mawili dakika za 43 akimalizia pasi ya Fernandinho na 45 na ushei kwa penalti katika ushindi wa 5-0 dhidi ya Burnley kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya England usiku wa jana Uwanja wa Etihad. Mabao mengine ya Man City yalifungwa na Phil Foden mawili pia dakika za 22 na 63 na David Silva dakika ya 51 na kwa ushindi huo, Liverpool itahitaji kushinda mechi zijazo ili kutawazwa rasmi kuwa mabingwa wapya wa England PICHA ZAIDI SOMA HAPA
MAN CITY YAICHAPA MKONO BURNLEY LIGI KUU YA UINGEREZA
By Alex Sonna
June 23, 2020 | 7:14 am

Related Stories
View all
Michezo
2 days ago
SIMBA QUEENS YAICHAPA YANGA 3-0, YATINGA FAINALI NGAO YA JAMII
NA NOEL RUKANUGA, DAR ES SALAAM SIMBA Queens imefuzu kucheza fainali ya Ngao ya Jamii kwa Wanawake baada ya kuichapa Yanga Princess mabao 3-0…
Michezo
3 days ago
TAIFA STARS YAVUNA POINTI MOJA MOROCCO
Taifa Stars imeendelea na safari yake ya kuwania nafasi katika Fainali za Mataifa ya Afrika (AFCON) 2027 baada ya kutoka sare ya bao 1-1…
