Home Mchanganyiko TMRC yatoa mchango kwa Serikali na jamii kupambana na Corona.

TMRC yatoa mchango kwa Serikali na jamii kupambana na Corona.

0

 

Mganga Mkuu wa hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Amana  Dr. Amani Malima, aliyevaa shati akipokea gallon ya lita 5 za vitakasa mikono (sanitizer) kutoka kwa Mtendaji Mkuu wa TMRC Oscar Mgaya wakati wa hafla hiyo ya makabidhiano ya mchango huo wa Vitakasa mikono

……………………………………….

TMRC imetoa msaada huo kwa hospitali ya Serikali ya Amana. Msaada huo ni gallons 50 za lita 5 za vitakasa mikono (sanitizer) ambazo kwa ujumla wake ni lita 250.

Msaada huo ulipokelewa na Mganga Mkuu wa hospitali hiyo ya Amana Dr. Amani Malima, ambaye wakati wa kupokea msaada huo ameishukuru serikali kwa ushirikano wanaopata kutokana na hospitali hiyo kuteuliwa kuhudumia wangonjwa wa CORONA, Pia Dr. Amani ameishukuru Taasisi ya mikopo ya nyumba Tanzania (TMRC) kwa mchango walioutoa wa lita 250 za vitakasa mikono (sanitizer) amesema mchango huo utawasaidia sana hasa watoa huduma wa hospitalini katika kujilinda na maambukizi ya CORONA, pia ametoa wito kwa taasisi zingine kuiga mfano uliotolewa na TMRC katika kuhakikisha tunalimaliza janga hili la ungonjwa wa Corona, amesema mpaka sasa wamebakiwa na mgonjwa mmoja tu mwenye maambukizi ya virusi vya CORONA Pia ametoa wito kwa jamii kuendelea kuchukua tahadhari ili kujikinga na maambukizi ya ugonjwa wa corona na kuhakikisha janga hili tunalimaliza kabisa.

Kwa upande wake, Afisa Mtendaji Mkuu wa TMRC Oscar Mgaya alisema kuwa msaada huu ni mchango wa taasisi hiyo katika mapambano dhidi ya ugonjwa wa corona. Ndugu Mgaya aliisifu sana hospitali ya Amana kwa kuwa mstari wa mbele katika mapambano dhidi ya ugonjwa huo. “Sisi kama taasisi tuliona ni muhimu tutoe mchango huu mdogo kwa hospitali ya Amana kama namna ya kuwasaidia na mapambano dhidi ya ugonjwa huo”