HomeMchanganyikoTAARIFA KUHUSU MABADILIKO YATAKAYOFANYIKA KATIKA TARATIBU ZA UENDESHAJI WA SHUGHULI ZA BUNGE LA BAJETI KUFUATIA UGONJWA WA CORONA By joseph March 30, 2020 | 6:05 pm Related Stories View all Mchanganyiko 46 minutes agoTG GOODNESS GROUP NYAMITONDO GEITA WASHIRIKI MAONYESHO YA MADININa Mwandishi wetu, Geita KAMPUNI ya uchimbaji wa madini ya dhahabu ya TG Goodness Group, Nyamitondo Geita wameshiriki maonyesho ya tisa ya kitaifa ya… Mchanganyiko 48 minutes agoWATU WAWILI WAFARIKI, ASKARI WATATU WAJERUHIWA KATIKA VURUGU KILOSAWatu wawili wamefariki na askari watatu wa Jeshi la Polisi wamejeruhiwa katika vurugu zilizotokea baada ya tukio la mauaji katika eneo la Tindiga, Wilaya…
Mchanganyiko 46 minutes agoTG GOODNESS GROUP NYAMITONDO GEITA WASHIRIKI MAONYESHO YA MADININa Mwandishi wetu, Geita KAMPUNI ya uchimbaji wa madini ya dhahabu ya TG Goodness Group, Nyamitondo Geita wameshiriki maonyesho ya tisa ya kitaifa ya…
Mchanganyiko 48 minutes agoWATU WAWILI WAFARIKI, ASKARI WATATU WAJERUHIWA KATIKA VURUGU KILOSAWatu wawili wamefariki na askari watatu wa Jeshi la Polisi wamejeruhiwa katika vurugu zilizotokea baada ya tukio la mauaji katika eneo la Tindiga, Wilaya…