
WITO WA WADAU KUTOA MAONI JUU YA MUSWADA NA MAAZIMIO KABLA HAIJARIDHIWA NA BUNGE
By Alex Sonna
November 6, 2019 | 2:32 pm

Related Stories
View all
Siasa
23 hours ago
TANZANIA NA UTURUKI KUIMARISHA USHIRIKIANO WA KIDIPLOMASIA
Mkurugenzi wa Idara ya Ulaya na Amerika katika Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Bi. Ellen Maduhu, amekutana na Balozi…
Siasa
1 day ago
TANZANIA NA ANGOLA KUFUNGUA FURSA MPYA ZA USHIRIKIANO WA KIDIPLOMASIA
Tanzania na Angola zimeazimia kuimarisha uhusiano wa kihistoria na kidiplomasia kwa kuimarisha ushirikiano wa kimkakati na kubaini fursa mpya za maendeleo kwa manufaa ya…