Wachezaji wa Arsenal wakirejea katikati kinyonge baada ya Raul Jimenez kuisawazishia Wolverhampton Wanderers dakika ya 76 kufuatia wenyeji kutangulia kwa bao la Pierre-Emerick Aubameyang dakika ta 21 katika sare ya 1-1 kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya England Uwanja wa Emirates mjini London PICHA ZAIDI SOMA HAPA
ARSENAL YAZIDI KUTOA SARE EMIRATES
By Alex Sonna
November 3, 2019 | 6:10 am

Related Stories
View all
Michezo
1 day ago
KITONGA MARATHON KUTANGAZA FURSA ZA UWEKEZAJI NA UTALII KILOLO
NA DENIS MLOWE, KILOLO WILAYA ya Kilolo mkoani Iringa imeeleza kuwa Kitonga Marathon inayotarajiwa kufanyika Oktoba 31, 2026, itatumika kama jukwaa la kutangaza fursa…
Michezo
1 day ago
WAANDISHI WA KIMATAIFA WAKOSHWA NA UZURI WA NGORONGORO
Waandishi nguli wa habari za michezo na burudani kutoka sehemu mbalimbali duniani, walioko nchini Tanzania kwa ziara ya kiutalii na kufuatilia maandalizi ya AFCON…
