VIDEO: MKUTANO MKUU SEKTA YA MAENDELEO YA JAMII SASA OCKTOBA 21
By Alex Sonna
October 7, 2019 | 2:19 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
17 minutes ago
WALICHOKISEMA WATAALAMU SMZ UJENZI UWANJA WA MPIRA DODOMA
Wataalamu wa Sekta za Habari, Sanaa na Michezo wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar wamepongeza maendeleo ya ujenzi wa Uwanja wa Mpira wa Miguu…
Mchanganyiko
30 minutes ago
SPIKA: WASHIRIKI ZAIDI YA 2,000 WAJISAJILI MKUTANO WA 153 WA IPU
Spika wa Bunge, Mheshimiwa Mussa Azzan Zungu, amesema hadi sasa washiriki zaidi ya 2,000 wamekwishajisajili kwa ajili ya kuhudhuria Mkutano wa 153 wa Umoja…