Beki Mbrazil, David Luiz akiwa juu kabisa kupiga mpira kichwa kuifungia bao pekee Arsenal dakika ya tisa ikiilaza 1-0 AFC Bournemouth katika mchezo wa Ligi Kuu ya England jana Uwanja wa Emirates mjini London PICHA ZAIDI SOMA HAPA
ARSENAL YAICHAPA 1-0 BOURNEMOUTH
By Alex Sonna
October 7, 2019 | 3:48 am

Related Stories
View all
Michezo
2 days ago
MALIASILI YAWATOA JASHO WAZEE SHIMIWI 2026
.Na Sixmund Begashe, Moshi WIZARA ya Maliasili na Utalii kupitia Club yake ya Michezo, imeendelea kuwa gumzo kwenye Michezo ya SHIMIWI 2026 baada ya…
Michezo
3 days ago
MGUMBA ALETA DHAHABU NYINGINE MALIASILI
Na Sixmund Begashe, Moshi WAPENZI wa michezo wa Mkoa wa Kilimanjaro wameendelea kushuhudia Wizara ya Maliasili na Utalii ikisomba medali ya tatu ya dhahabu…
