HomeMchanganyikoHOTUBA YA RAIS DKT. MAGUFULI MARA BAADA YA KUKABIDHIWA UTEKELEZAJI WA MSAMAHA WA WAHUJUMU UCHUMI By Alex Sonna September 30, 2019 | 12:34 pm Related Stories View all Mchanganyiko 1 minute agoPPRA YAENDESHA MAFUNZO YA USIMAMIZI WA MIKATABA YA UJENZI KUPITIA NeSTMamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) imetoa mafunzo ya usimamizi wa mikataba ya ujenzi kupitia Mfumo wa NeST kwa watumishi wa umma,… Mchanganyiko 1 hour agoWAZAZI NA WALEZI WAASWA KUWAPA ELIMU WATOTONa Mwandishi wetu, BabatiĀ SHULE ya awali na msingi ya Tarangire (Tarangire Pre & Primary English Medium School) iliyopo mjini BabatiĀ Mkoani Manyara imeufanya…
Mchanganyiko 1 minute agoPPRA YAENDESHA MAFUNZO YA USIMAMIZI WA MIKATABA YA UJENZI KUPITIA NeSTMamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) imetoa mafunzo ya usimamizi wa mikataba ya ujenzi kupitia Mfumo wa NeST kwa watumishi wa umma,…
Mchanganyiko 1 hour agoWAZAZI NA WALEZI WAASWA KUWAPA ELIMU WATOTONa Mwandishi wetu, BabatiĀ SHULE ya awali na msingi ya Tarangire (Tarangire Pre & Primary English Medium School) iliyopo mjini BabatiĀ Mkoani Manyara imeufanya…