HomeMchanganyikoPITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO JUMATATU SEPTEMBER 23,2019 By Alex Sonna September 23, 2019 | 3:21 am Related Stories View all Mchanganyiko 3 hours agoTANZANIA YAFUNGUA FURSA ZA UWEKEZAJI VIWANDA VYA BIDHAA TIBA CPHI MILAN 2026Tanzania inashiriki Kongamano na Maonesho ya Kimataifa ya Viwanda vya Dawa, Vifaa Tiba, Chanjo na Vitendanishi (CPHI) yanayofanyika Milan, Italia, tarehe 6–8 Oktoba 2026.… Mchanganyiko 4 hours agoCHAMWINO: KNEC YAFUNGWE NJIA KWA ASASI 10 KUINGIA UWANJANITUME Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetoa vibali kwa taasisi na asasi za kiraia 10 kushiriki katika maandalizi ya Uchaguzi Mdogo wa Ubunge…
Mchanganyiko 3 hours agoTANZANIA YAFUNGUA FURSA ZA UWEKEZAJI VIWANDA VYA BIDHAA TIBA CPHI MILAN 2026Tanzania inashiriki Kongamano na Maonesho ya Kimataifa ya Viwanda vya Dawa, Vifaa Tiba, Chanjo na Vitendanishi (CPHI) yanayofanyika Milan, Italia, tarehe 6–8 Oktoba 2026.…
Mchanganyiko 4 hours agoCHAMWINO: KNEC YAFUNGWE NJIA KWA ASASI 10 KUINGIA UWANJANITUME Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetoa vibali kwa taasisi na asasi za kiraia 10 kushiriki katika maandalizi ya Uchaguzi Mdogo wa Ubunge…