Roberto Firmino (wa pili kulia) akiifungia bao la pili Liverpool dakika ya 30 kufuatia Trent Alexander-Arnold kufunga la kwanza dakika ya 14, kabla ya N’Golo Kante kuifungia Chelsea dakika ya 71 Wekundu hao wakishinda 2-1 Uwanja wa Stamford Bridge mjini London kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya England PICHA ZAIDI SOMA HAPA
LIVERPOOL HAISHIKIKI LIGI KUU ENGLAND,YAICHPA 2-1 CHELSEA PALE PALE DARAJANI
By Alex Sonna
September 22, 2019 | 7:58 pm

Related Stories
View all
Michezo
18 hours ago
YAS YASHIRIKI TANZANIA-CHINA NYERERE RUN KUMUENZI BABA WA TAIFA
Kampuni ya mawasiliano ya Yas imeungana na washiriki wengine katika mbio za kwanza za Tanzania-China Nyerere Run 2026 kumuenzi Baba wa Taifa, Mwalimu Julius…
Michezo
22 hours ago
EAC KUIMARISHA USHIRIKIANO WA UTALII KUELEKEA AFCON 2027
Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC) imeazimia kuimarisha ushirikiano wa kikanda katika sekta ya utalii na usimamizi wa wanyamapori, ikiwemo kuoanisha sera, mifumo ya udhibiti,…
