Home Mchanganyiko MAKAMU WA RAIS MHE SAMIA ASEMA HANA NIA YA KUGOMBEA URAIS ZANZIBAR

MAKAMU WA RAIS MHE SAMIA ASEMA HANA NIA YA KUGOMBEA URAIS ZANZIBAR

0

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akisalimiana na Kiongozi wa Banki ya NMB Vicky P. Bishubo alipotembelea maonesho kuangalia bidhaa za mbali mbali katika kilele cha Sherehe ya siku ya Wakizimkazi inayofanyika kila Mwaka katika kijiji cha Kizimkazi Mkoa wa Kusini Unguja leo Agost 26, 2019.

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akizungumza na wageni wa Kituruki waliohudhuria katika maonesho ya kilele cha Sherehe ya siku ya Wakizimkazi inayofanyika kila Mwaka katika kijiji cha Kizimkazi Mkoa wa Kusini Unguja leo Agost 26, 2019.

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akikabidhi Mabati kwa Mwenyekiti wa Tawi la CCM Mtende Mndo Yusuf Abeid Haji kwa ajili ya ukamilishaji ujenzi wa Tawi CCM Mtende Mndo yenye Jumla ya Shilingi Milioni Tano na Laki wakati wa kilele cha Sherehe ya siku ya Wakizimkazi inayofanyika kila Mwaka katika kijiji cha Kizimkazi Mkoa wa Kusini Unguja leo Agost 26, 2019.

Wazee wa Kijiji cha Kizimkazi wakishiriki kwenye Ngoma ya Kijadi maarufu kama Shomoo wakati wa kilele cha Sherehe ya siku ya Wakizimkazi inayofanyika kila Mwaka katika kijiji cha Kizimkazi Mkoa wa Kusini Unguja leo Agost 26, 2019.(Picha na Ofisi ya Makamu wa Rais)