Mshambuliaji Sadio Mane akishangilia baada ya kuifungia Liverpool bao la kwanza dakika ya 45 na ushei katika ushindi wa 2-1 dhidi ya wenyeji, Southampton kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya England leo Uwanja wa St Mary’s. Bao la pili la Liverpool limefungwa na Roberto Firmino dakika ya 71 kabla ya Danny Ings kuifungia Southampton bao la kufutia machozi dakika ya 83 PICHA ZAIDI SOMA HAPA
LIVERPOOL YANG’ARA UGENINI,YAICHAPA 2-1 SOUTHAMPTON
By Alex Sonna
August 17, 2019 | 5:39 pm

Related Stories
View all
Michezo
1 day ago
“NMB THE GOAT” ATAMBA MBIO ZA MBUZI, AMSHINDA MPINZANI WA BOWMAN
Mbuzi wa Benki ya NMB, ‘NMB the GOAT’, ameibuka mshindi katika mbio za ‘NMB unGOATable Race’ zilizofanyika Septemba 19, 2026, akimshinda mbuzi wa Bowman…
Michezo
2 days ago
KAMPENI YA TUMAINI YAFIKA ZANZIBAR, YAS YATOA VIFAA VYA UZAZI MWERA PONGWE
Zanzibar, Septemba 18, 2026 – Kampeni ya Tumaini ya Yas Tanzania imefika Zanzibar, ambapo kampuni hiyo imekabidhi vifaa vya uzazi katika Hospitali ya Wilaya…
