
RAIS DK. MAGUFULI AYENGUA UTEUZI WA MKURUGENZI SHIRIKA LA BIMA (NIC) NA KUTEUA MWINGINE
By fullshangwe
July 30, 2019 | 2:56 am


Related Stories
View all
Biashara
5 days ago
NMB YAJIPANGA KUONGEZA UFADHILI SEKTA BINAFSI KUHARAKISHA DIRA 2050
ARUSHA. Benki ya NMB imejipanga kupanua ufadhili kwa wafanyabiashara na wawekezaji ili kuongeza upatikanaji wa mitaji na kuharakisha utekelezaji wa Dira ya Taifa ya…
Biashara
6 days ago
BENKI KUU YATAMBUA WANAWAKE NA WALEMAVU KATIKA HUDUMA JUMUISHI ZA KIFEDHA
Meneja wa Huduma Jumuishi za Fedha wa BoT, Bi. Nangi Massawe, akizungumza na waandishi wa habari katika mkutano uliofanyika Benki Kuu ya Tanzania Septemba…