Wakazi wa Dodoma Wafurahishwa Kuanza Ujenzi wa Mradi wa Kufua Umeme Bonde la Mto Rufiji
By Alex Sonna
July 24, 2019 | 2:29 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
31 minutes ago
SERIKALI YATAKA TAASISI ZA FEDHA KUIBUA FURSA ZA UCHUMI WA BLUU
Serikali ya Tanzania imetoa wito kwa taasisi za fedha na wawekezaji kuangalia kwa karibu fursa zinazoibuka kutokana na Sekta ya Uchumi wa Bluu ili…
Mchanganyiko
49 minutes ago
HESLB YASISITIZA UHAKIKI WA TAARIFA SAHIHI KUPUNGUZA MAKOSA YA UTOAJI MIKOPO
Na. Meleka Kulwa-Fullshangwe Blog,Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HESLB), Dkt. Bill Kiwia, amesisitiza umuhimu wa ushirikiano…