Viongozi wa Vyombo vya Habari Tanzania Wapigwa Msasa kusimamia Weledi kazini
By Alex Sonna
July 24, 2019 | 12:33 pm

Mada
Mada
Related Stories
View all
Mchanganyiko
31 minutes ago
SERIKALI YATAKA TAASISI ZA FEDHA KUIBUA FURSA ZA UCHUMI WA BLUU
Serikali ya Tanzania imetoa wito kwa taasisi za fedha na wawekezaji kuangalia kwa karibu fursa zinazoibuka kutokana na Sekta ya Uchumi wa Bluu ili…
Mchanganyiko
50 minutes ago
HESLB YASISITIZA UHAKIKI WA TAARIFA SAHIHI KUPUNGUZA MAKOSA YA UTOAJI MIKOPO
Na. Meleka Kulwa-Fullshangwe Blog,Dodoma Mkurugenzi Mtendaji wa Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HESLB), Dkt. Bill Kiwia, amesisitiza umuhimu wa ushirikiano…