ELEWA KUHUSU SADC
By Alex Sonna
July 24, 2019 | 2:30 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
26 minutes ago
DC KASESELA AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUDHIBITI MAFURIKO TURIANI, ABAINISHA MIKAKATI YA MUDA MREFU
NA DENIS MLOWE, MVOMERO MKUU wa Wilaya ya Mvomero, Richard Kasesela, ametembelea eneo lililoathiriwa na mafuriko katika Kijiji cha Kichangani, Kata ya Mhonda na…
Mchanganyiko
54 minutes ago
THBUB YAZINOA TAASISI ZA SMZ PEMBA KUHUSU HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
……… Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora (THBUB) ofisi ya Zanzibar, imewapa elimu ya haki za binadamu na misingi ya utawala bora,…


