UVCCM BAHI WATAMBA KUWA CCM ITACHUKUA MITAA YOTE UCHAGUZI SERIKALI ZA MITAA MWAKA 2019
By Alex Sonna
July 19, 2019 | 9:23 pm

Related Stories
View all
Siasa
16 hours ago
WIZARA YAENDELEA KUTOA ELIMU KWA UMMA KUHUSU RASIMU YA KATIBA YA FUNGAMANO LA KISIASA LA EAC
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki imeendelea kutoa elimu kwa umma kuhusu Rasimu ya Katiba ya Fungamano la Kisiasa la…
Siasa
4 days ago
TANZANIA NA UTURUKI KUIMARISHA USHIRIKIANO WA KIDIPLOMASIA
Mkurugenzi wa Idara ya Ulaya na Amerika katika Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Bi. Ellen Maduhu, amekutana na Balozi…

