JAFO ATOA RAI KWA WAZAZI KUTOWASUMBUA WATOTO KUWAPELEKA SHULE BINAFSI
By Alex Sonna
July 12, 2019 | 2:44 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
11 minutes ago
JESHI LA POLISI NA WANANCHI WAIMARISHA USHIRIKIANO WA ULINZI ILEMI
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya SACP Benjamin Kuzaga, leo Oktoba 14, 2026 amefika Kata ya Ilemi Jijini Mbeya na kuonana na Mtendaji wa…
Mchanganyiko
14 minutes ago
MASAUNI: TANZANIA YAPIGA HATUA SOKO LA BIASHARA YA KABONI
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira), Mhandisi Hamad Yussuf Masauni akisalimiana na Waziri wa Mazingira wa Rwanda Dkt. Bernadette…