WAKAZI WA KATA YA LUDUGA WAOMBA SERIKALI KUWAFIKISHIA HUDUMA YA UMEME
By Alex Sonna
July 8, 2019 | 11:16 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
39 seconds ago
MAKATIBU WAKUU WAKAGUA AICC MAANDALIZI YA MWISHO MKUTANO WA IPU, ARUSHA
Makatibu Wakuu wa Wizara mbalimbali pamoja na Kamati ya Wataalamu ya Maandalizi ya Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), wamefanya ukaguzi…
Mchanganyiko
7 minutes ago
KADOGOSA: TUSHIRIKIANE KWA PAMOJA KUIINUA SEKTA YA UJENZI
Waziri wa Ujenzi, Mhe. Masanja Kadogosa, amesema atashirikiana kwa karibu na viongozi pamoja na watumishi wa Wizara hiyo ili kuhakikisha miradi inayotekelezwa katika Sekta…