WACHINA KUWEKEZA KWENYE ULANGA MIRERANI
By Alex Sonna
July 2, 2019 | 7:30 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 minute ago
KANSELA WA BIASHARA KUTOKA UBALOZI WA CHINA ATEMBELEA JKCI OYSTERBAY
Daktari bingwa wa magonjwa ya moyo wa Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) Smita Bhalia akimuonesha moja ya mfumo unaotumiwa na Taasisi hiyo kutafsiri…
Mchanganyiko
1 hour ago
SERIKALI YATAKA MIRADI YA MAJI IENDANE NA THAMANI YA FEDHA
Watendaji wa Sekta ya Maji wametakiwa kusimamia miradi inayotekelezwa iendane na thamani ya fedha. Naibu Waziri wa Maji Mhe. Mhandisi Kundo Andrea Mathew (Mb)…

