
PITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO JUMAPILI JUNI 23,2019
By Alex Sonna
June 23, 2019 | 4:40 am

Related Stories
View all
Michezo
1 day ago
YAS YASHIRIKI TANZANIA-CHINA NYERERE RUN KUMUENZI BABA WA TAIFA
Kampuni ya mawasiliano ya Yas imeungana na washiriki wengine katika mbio za kwanza za Tanzania-China Nyerere Run 2026 kumuenzi Baba wa Taifa, Mwalimu Julius…
Michezo
1 day ago
EAC KUIMARISHA USHIRIKIANO WA UTALII KUELEKEA AFCON 2027
Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC) imeazimia kuimarisha ushirikiano wa kikanda katika sekta ya utalii na usimamizi wa wanyamapori, ikiwemo kuoanisha sera, mifumo ya udhibiti,…