TASAF KUVINOA VIKUNDI VYA WANUFAIKA KUHUSU KUWEKA AKIBA NA KUKUZA UCHUMI
By Alex Sonna
June 17, 2019 | 3:42 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 hours ago
RAIS DKT. SAMIA AHIMIZA USIMAMIZI WA RASILIMALI ZA UMMA KATIKA MKUTANO WA IPU
RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, ameyataka mabunge kuimarisha usimamizi wa rasilimali za umma na uwajibikaji wa serikali, akisisitiza…
Mchanganyiko
3 hours ago
TANESCO TEMEKE YAFUNGUA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA, WAJADILI MIKAKATI YA KUONGEZA UFANISI
Meneja wa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Temeke, Mhandisi Nickson Babu akizungumza katika hafla ya uzinduzi wa Wiki ya Huduma Kwa Wateja …



