Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, amewasili mkoani Kilimanjaro leo, Jumapili, Novemba 1, 2026, kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika ibada ya uzinduzi wa jengo jipya la Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), Usharika wa Nshara, wilayani Hai.
Waziri Mkuu amepokelewa na Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro, Nurdin Babu. Baadaye, alipowasili kanisani, amepokelewa na Mkuu wa KKKT, Askofu Dkt. Alex Malasusa, pamoja na Mkuu wa KKKT, Dayosisi ya Kaskazini, Askofu Dkt. Fredrick Onael Shoo.
⊃
