
TAARIFA YA UTENDAJI KAZI WA MAMLAKA YA MAPΑΤΟ ΤΑΝΖΑΝIA (TRA) 2026/2027
By fullshangwe
October 1, 2026 | 8:06 pm

Related Stories
View all
Biashara
1 day ago
DIRA 2050 YATAKA MAAMUZI MAGUMU NA YA HARAKA
Arusha. Serikali imezitaka Bodi na Menejimenti za mashirika ya umma kufanya maamuzi magumu na ya haraka katika kutekeleza majukumu yao, lakini ikisisitiza kuwa kasi…
Biashara
1 day ago
USHIRIKIANO WA AFDB NA BENKI YA EXIM TANZANIA KUIMARISHA NA KUKUZA BIASHARA ZA NJE YA MIPAKA
Afisa Mkuu wa Fedha wa Exim Bank Tanzania, Shani Kinswaga (wa pili kushoto), na Meneja wa Benki ya Maendeleo ya Afrika (AfDB) nchini, Mary…