
KUPIGWA MARUFUKU KWA MATUMIZI YA DAWA ZENYE KIAMBATA HAI CHENYE JINA LEVAMISOLE
By fullshangwe
June 26, 2026 | 8:49 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 hours ago
WELEDI WA MIPANGO MIJI SILAHA YA KUDHIBITI MIGOGORO YA ARDHI-NAIBU WAZIRI WA ARDHI
Naibu Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Kaspar Mmuya akizungumza kwa niaba ya Waziri wa ardhi wakati akifungua mkutano huo jijini Arusha…
Mchanganyiko
6 hours ago
TEF YAIPONGEZA SERIKALI KWA UJENZI WA MJI WA SERIKALI MTUMBA
DODOMA Wahariri, wasanii, wanafunzi wa vyuo vikuu na watengenezaji wa maudhui ya mitandaoni wamefanya ziara katika Mji wa Serikali Mtumba jijini Dodoma, kuelekea uzinduzi…