Fullshangwe Blog inakutakia Heri ya Siku yako ya mfanano wa kuzaliwa kwako, Hellen Mtereko mwakilishi WA Fullshangwe Blog Mkoa wa Mwanza.
HERI YA SIKU YA KUZALIWA HELLEN MTEREKO
By fullshangwe
May 20, 2026 | 9:42 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
57 minutes ago
KASHWASA YATAKIWA KUBUNI MBINU ZA KUPATA FEDHA
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa mazingira Kahama-Shinyanga (KASHWASA) imetakiwa kuandaa andiko kuweza kufadhiliwa na taasisi za fedha ili kuongeza uzalishaji wa maji katika…
Mchanganyiko
10 hours ago
WAZAZI WATAKIWA KUTOWAHARAKISHA WATOTO KUINGIA MAMBO YA UTU UZIMA
Meneja wa Shule hiyo , Mchg. Manase Meshorori akizungumza katika mahafali hayo jijini ArushaMwalimu Mkuu wa Shule hiyo ,Mary Mollel akizungumza katika.mahafali hayo Happy…