Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge, uratibu na Wenye Ulemavu) Mhe. Prof. Palamagamba Kabudi akimsikiliza Naibu Waziri Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira) Mhe. Reuben Kwagilwa wakati wa Kikao cha Tisa cha Mkutano wa Tatu Bunge la 13 jijini Dodoma leo Aprili 15, 2026.
NAIBU WAZIRI KWAGILWA ASHIRIKI KIKAO CHA BUNGE
By fullshangwe
April 15, 2026 | 8:19 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
11 minutes ago
MBUNGE KISWAGA AWALETA WADAU KUTOKA CANADA KUTATUA CHANGAMOTO ZA MAJI NA AFYA KALENGA
NA DENIS MLOWE IRINGA MBUNGE wa Jimbo la Kalenga, Jackson Kiswaga, amewaleta wadau wa maendeleo kutoka Canada katika Kituo cha Afya Mgama, wilayani Iringa,…
Mchanganyiko
30 minutes ago
MH. KOMBO AWAPONGEZA WATANZANIA UGHAIBUNI KWA UZALENDO, AWAASA KUWEKEZA NYUMBANI
Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Mhe. Mahmoud Thabit Kombo, amewapongeza Watanzania waishio ughaibuni kwa uzalendo wao na kuwahimiza kuendelea…