HomeUncategorizedPITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO JUNI 18, 2024 By fullshangwe June 18, 2025 | 12:35 am Related Stories View all Uncategorized 3 days agoTANZANIA KUTUMIA FURSA ZA MIKUTANO YA IMF NA BENKI YA DUNIA, BANGKOK-THAILAND KIMKAKATI.Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb) akiongoza kikao cha ujumbe wa Tanzania unaoshiriki Mikutano ya Mwaka ya Shirika la Fedha la… Uncategorized 5 days agoCHUO CHA MKWAWA WATHIBITISHA KUSHIRIKI KITONGA MARATHONRasi wa Chuo Kikuu cha Mkwawa Profesa Method Samuel ………. NA DENIS MLOWE, IRINGA CHUO Kikuu Kishiriki cha Elimu Mkwawa (MUCE) kimeahidi kushiriki katika…
Uncategorized 3 days agoTANZANIA KUTUMIA FURSA ZA MIKUTANO YA IMF NA BENKI YA DUNIA, BANGKOK-THAILAND KIMKAKATI.Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb) akiongoza kikao cha ujumbe wa Tanzania unaoshiriki Mikutano ya Mwaka ya Shirika la Fedha la…
Uncategorized 5 days agoCHUO CHA MKWAWA WATHIBITISHA KUSHIRIKI KITONGA MARATHONRasi wa Chuo Kikuu cha Mkwawa Profesa Method Samuel ………. NA DENIS MLOWE, IRINGA CHUO Kikuu Kishiriki cha Elimu Mkwawa (MUCE) kimeahidi kushiriki katika…