Kwa kawaida ndoa huwa rahisi kwa mtu ambaye hajawahi kuingia kwenye ndoa yenyewe, kwa ufahamu wangu suala zima la ndoa ni ngumu sana haswa ukipata mpenzi asiyekuelewa kwa vyovyote vile ama aliye na kazi nzuri kukuliko wewe kama mume. Mapenzi huwa na mambo mbalimbali ambayo watu wengi huwa hawayazungumzii kwa undani kwa kuogopa kuchekwa na……… SOMA ZAIDI
NILIVYOMDHIBITI MKE WANGU ALIYEKUWA AKINIPIGA NA KUNINYIMA TENDO LA NDOA
By fullshangwe
June 11, 2025 | 8:44 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
13 minutes ago
RC WA KUSINI UNGUJA AIPONGEZA TARURA KWA UJENZI WA BARABARA ZA VIJIJINI
Sumbawanga Mkuu wa Mkoa wa Kusini Unguja Mhe. Hamida Khamis ameipongeza TARURA kwa juhudi za kuimarisha miundombinu ya barabara, hususan maeneo ya vijijini, zinazochochea…
Mchanganyiko
18 minutes ago
TARURA YAWEKEZA KATIKA TEKNOLOJIA YA KISASA YA UCHUNGUZI WA UDONGO
Dodoma Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) imewekeza zaidi ya Shilingi bilioni 2.76 katika ununuzi wa vifaa vya kisasa vya uchunguzi wa…