Nilipomaliza kidato cha nne miaka saba iliyopita, sikuwa na nafasi ya kuendelea na masomo. Hali ya nyumbani haikuwa nzuri, na baba yangu alikuwa tayari mzee asiyeweza kufanya kazi. Nikiwa kijana wa miaka 19, niliamua kutoka kijijini na kuja mjini kutafuta maisha. Nilifika Soko Kuu nikiwa na mfuko wa nguo chache na matumaini makubwa, ila sikuwa […]…… SOMA ZAIDI
NILIKUWA NABEBA MIZIGO SOKO KUU, LEO MIMI NDIYO MMILIKI WA BOJA LA MIZIGO HILOHILO
By fullshangwe
May 31, 2025 | 8:45 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 hours ago
DC SHAKA HAMDU SHAKA APONGEZA UAMUZI WA SERIKALI YA RAIS SAMIA KUJENGA UPYA DARAJA LA MAGOLE
Mkuu wa Wilaya ya Kilosa, Mh. Shaka Hamdu Shaka, amepongeza hatua na uamuzi wa Serikali ya Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wa kujenga upya…
Mchanganyiko
7 hours ago
MAKAMU MWENYEKITI UVCCM REHEMA SOMBI AWAHIMIZA VIJANA KUWA NA NIDHAMU NA KUSHIRIKI MAENDELEO YA TAIFA
Makamu Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Ndg. Rehema Sombi Omary (MNEC), amewahimiza vijana kuwa na nidhamu na uzalendo akisisitiza umuhimu wa kushiriki kikamilifu katika uongozi…