Siku zote familia yangu ilijulikana kama watu wa heshima na walio na msimamo mkali kuhusu maisha ya watoto wao. Nilizaliwa nikiwa mtoto wa pili katika familia ya walimu wawili wakongwe wa sekondari mkoani Mwanza. Walikuwa na ndoto kubwa juu yangu kwamba nitamaliza chuo kikuu, nitafute kazi serikalini, halafu nimuoe mtu mwenye hadhi kama daktari au […]…… SOMA ZAIDI
FAMILIA YAMSUSA BINTI KWA KUMPENDA DEREVA WA BODABODA, MIAKA BAADAYE ANAWASILI NA HELIKOPTA
By fullshangwe
May 30, 2025 | 4:19 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 hours ago
DC SHAKA HAMDU SHAKA APONGEZA UAMUZI WA SERIKALI YA RAIS SAMIA KUJENGA UPYA DARAJA LA MAGOLE
Mkuu wa Wilaya ya Kilosa, Mh. Shaka Hamdu Shaka, amepongeza hatua na uamuzi wa Serikali ya Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wa kujenga upya…
Mchanganyiko
5 hours ago
MAKAMU MWENYEKITI UVCCM REHEMA SOMBI AWAHIMIZA VIJANA KUWA NA NIDHAMU NA KUSHIRIKI MAENDELEO YA TAIFA
Makamu Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Ndg. Rehema Sombi Omary (MNEC), amewahimiza vijana kuwa na nidhamu na uzalendo akisisitiza umuhimu wa kushiriki kikamilifu katika uongozi…