Naitwa Mama Juma, nimeolewa ni na watoto wanne na mume wangu wa ndoa, Jamal, tulifunga ndoa miaka miwili iliyopita, tuliishi kwa upendo na amani ndani ya nyumba bila kadhia yoyote ndani ya nyumba yetu hadi pale tulipojaliwa kupata mtoto mmoja. Ukweli majirani walivutiwa sana na jinsi ambavyo tulikuwa tukiishi pamoja, nguzo pekee iliyotuongoza maisha ni […]……,. SOMA ZAIDI
DAWA YA MUME ASIYETULIZA MGUU WAKE NDANI YA NYUMBA
By fullshangwe
May 28, 2025 | 12:59 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 hour ago
MAKAMU MWENYEKITI UVCCM REHEMA SOMBI AWAHIMIZA VIJANA KUWA NA NIDHAMU NA KUSHIRIKI MAENDELEO YA TAIFA
Makamu Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Ndg. Rehema Sombi Omary (MNEC), amewahimiza vijana kuwa na nidhamu na uzalendo akisisitiza umuhimu wa kushiriki kikamilifu katika uongozi…
Mchanganyiko
1 hour ago
MILIONI 362 ZAPATIKANA HARAMBEE YA UJENZI WA KANISA LA AICT DODOMA, PROF. SHEMDOE AONGOZA HARAMBEE
Na: OWM – TAMISEMI, Dodoma Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu – Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OWM–TAMISEMI), Mhe. Prof. Riziki…