
ABDUL-RAZAK BADRU ACHUKUA MIKOBA YA DKT. DORIYE WA MAMLAKA YA NGORONGORO
By fullshangwe
May 26, 2025 | 6:01 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
10 minutes ago
KADOGOSA AAGIZA BARABARA YA MOROGORO–DUMILA–DODOMA KUPITIKA WAKATI WOTE
Serikali kupitia Wizara ya Ujenzi imeelekeza kuimarishwa kwa maandalizi ya kukabiliana na athari za mvua katika barabara ya Morogoro–Dumila–Dodoma, hususan eneo la Daraja la…
Mchanganyiko
20 minutes ago
NAIBU WAZIRI MILLYA ATOA WITO WA UWEPO WA UANGALIZI WA UCHAGUZI WA KITAALAMU NA USIO NA UPENDELEO BARANI AFRIKA
Naibu Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, anayeshughulikia Masuala yaAfrika Mashariki, Mhe. James Kinyasi Millya (Mb), ametoa wito wa kuimarishwa…