Ilikuwa ni Jumamosi ya huzuni kwa Mwanajeshi wa KDF baada ya kufika nyumbani kwake na kuangua kilio baada ya kupokea habari za kusikitisha za jinsi ambavyo mkewe alitumia vibaya fedha zake ambazo alikuwa akimtumia. Kwa miaka mitatu akiwa katika uwanja wa vita, Mwanajeshi huyo alikuwa akimtumia mkewe mshahara wake wote. Hata hivyo, mkewe alighushi taarifa …..SOMA ZAIDI
MWANAJESHI AANGUA KILIO BAADA YA MKEWE KUMPIGA TUKIO
By fullshangwe
May 21, 2025 | 6:24 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
5 hours ago
UONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBE
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha…
Mchanganyiko
6 hours ago
MKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA
Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…