Je, umewahi kusikia habari zozote kuhusu mwanaume mwenye uwezo wa kumfukuza mke wake kwenye kitanda chao cha ndoa kutokana na hamu ya tendo la ndoa?. Wiki iliyopita, mwanamke mmoja alijikuta akitoroka nyumbani kwake mwenyewe kwa sababu mume walikuwa anataka tendo la ndoa kila mara. “Mume wangu hataki raundi moja tu, anadai hiyo haimtoshi, anataka hata […].…. SOMA ZAIDI
DUH! MKE AKIMBIA AKIDAI MUMEWE NI MNYAMA PORI
By fullshangwe
May 20, 2025 | 3:55 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
4 hours ago
UONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBE
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha…
Mchanganyiko
4 hours ago
MKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA
Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…