
TANESCO YATANGAZA HITILAFU KATIKA MFUMO WA UNUNUZI WA LUKU
By fullshangwe
May 18, 2025 | 12:32 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
51 minutes ago
UONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBE
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha…
Mchanganyiko
1 hour ago
MKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA
Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…